ผู้เขียน หัวข้อ: หมอนรองคอมีฮู้ดสุดเก๋ Twenty Two Gether มีขายแล้วจ้าา ด่วน มีจำนวนจำกัด  (อ่าน 2341 ครั้ง)

happythem

• Moderator
  • *
หมอนรองคอมีฮู้ดสุดเก๋ ปักโลโก้ Twenty Two Gether และลายการ์ตูน ตั้มรั่ว คนที่ไม่เข้าตา
เพื่อนสนิทนักเดินทาง พร้อมให้จับจองแล้วครับท่าน
งานนี้นอกจากหมอนหมวกแล้ว ยังแถมหมุดสุดน่ารัก ให้เปิดไปยิ้มไปอีก 1 เล่ม

กฏกติกาง่าย ๆ โอนเงิน 530.- มาที่เลขที่บัญชีตามภาพ แล้วส่งสลิปพร้อมแจ้งชื่อที่อยุ่
 มาที่อีเมล์
tum.warawut.ts9@gmail.com แอดมินจะรีบจัดส่งให้ทางไปรษณีย์นะจ๊ะ ..
ด่วน มีจำนวนจำกัด เพื่อTFCนักช็อป ช้าหมดอดนะจ๊ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2016, 09:58:22 AM โดย happythem »

jeejuin

• TFCแรกเกิด
  • *
หมอนรองคอมีฮู้ดยังมีจองอยู่มั้ยค่ะ จะได้ไปโอนเงิน

happythem

• Moderator
  • *
หมอนรองคอมีฮู้ดยังมีจองอยู่มั้ยค่ะ จะได้ไปโอนเงิน
ยังมีอยู่ครับ

อพาร์ทเม้นท์ รามอินทรา